8 Các câu trả lời

โดยส่วนตัวตอนแพ้ท้องทานผัก-ผลไม้-โยเกิร์ต-นมเปรี้ยวเป็นหลักค่ะ พวกข้าวเนื้อสัตว์แค่นึกถึงก็จะอ้วก พยายามทานบ่อยๆ ถ้าทานแล้วอ้วกก็ต้องพยายามทานอีกค่ะ และที่สำคัญดื่มน้ำให้มากๆ น้ำเย็นก็จะสดชื่นหน่อยค่ะ อย่าลืมพักผ่อนให้เพียงพอด้วยนะคะ แล้วจะผ่านไปด้วยดีค่ะ

อดทนอย่างเดียวค้ะแม่ ของเราแพ้จนได้แอดมิดเลยกินอะไรไม่ได้ขนาดน้ำเปล่ายังอ้วก น้ำหนักลดเยอะมาก หายแพ้ไปตอนไหนยังไม่รุ้เลยค้ะ รุ้อีกทีก็กินเยอะกว่าเดิมแล่ว555

เป็นเหมือนกันค่ะช่วงแรกๆนอนได้ทั้งวันตกเย็นทีไรไข้ขึ้นทุกที

ตอนท้องได้7สัปดาห์หนูก็เป็นค่ะ หนูเอาน้ำเย็นลูบหน้าก็สดชื่นขึ้นมาหน่อย55แล้วก็นอนพักผ่อนค่ะ

VIP Member

แพ้เหมือนกันเลยค่ะต้องนอนให้น้ำเกลือ ตอนนี้ 38w3d ละจร้าาา สู้ๆน่ะค่ะ ปล.คนที่ 3 เหมือนกันค่ะ

เหนื่อยง่ายเหมือนกันค่ะ พูดเยอะไม่ได้ เหนื่อยหอบปกติไหมคะ

เป็นเหมือนกัน ไปเดินตลาดได้กลิ่นน้ำหอมของคนที่เดินผ่านคือจะเป็นลมเลยค่ะ

ของเราก็ท้อง3แพ้หนักเหมือนกัน เข้าเดือนที่5ก็ดีขึ้นจ้า

VIP Member

เราก้เเพ้หนักมากไม่รุ้จะทำยังไงเลยปล่อยให้เเพ้ไป

9สัปดาห์แล้วค่ะ ไม่แพ้เลย