26 Các câu trả lời

สู้ๆคะแม่ ขอให้คลอดง่ายๆ น้องออกมาแข็งแรงนะคะ และขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกค่ะแม่

เป็น​กำลังใจ​ให้ค่ะ​ ขอให้น้องคลอดง่ายๆปลอดภัย​ทั้งแม่​และ​ลูก​ค่ะ​

สู้ๆค่ะ..ขอให้คลอดง่าย..แข็งแรงปลอดภัยทั้งคุณแม่และเจ้าตัวน้อยค่ะ

คลอด​ง่ายๆ​และ​ปลอดภัย​แข็งแรง​ทั้ง​แม่​และ​ลูก​นะคะ

สู้ๆค่ะขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะค่ะแข็งแรงๆค่ะ

สู้สู้นะค่ะแม่ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ

ขอให้คลอดง่ายๆนะค่ะแข็งแรงทั้งแม่และลูกค่ะ

คลอดง่ายๆ​และปลอดภัย​ทั้ง​แม่และลูกนะคะ

คลอดง่ายๆนะค่ะแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกค่ะ

คลอดง่ายๆ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ