5 Các câu trả lời

VIP Member

เราโดนกระตุ้นคลอดก็คือเปิด1.50เซนวันที่2ก็2.25เซน แล้วก็โดนยาเร่งคลอด จนหมดลูกเปิด5เซนก็เจาะน้ำคล่ำ 2ชม.ก็คลอดเลยจ้า รวมๆจากวันที่กระตุ้นคลอด 24ชม.จ้า

บ้านนี้พึ่งโดนกระตุ้นมาค่ะ โดยหมอใช้นิ้วกวาดมดลูก มีเลือดออกวันแรกคือเมื่อวาน วันนี้มีมูกเลือด ยังไม่เจ็บท้องเลยค่ะ เงียบมาก

อยากรู้เหมือนกันเลยค่ะแม่ พอดีหมอนัดวันที่5/6/63 ตอนนั้นจะ38วีคพอดี กระตุ้นแล้วจะคลอดเลยไหมน้อออออ

เราโดนกระตุ้นโดยใช้นิ้ว สักพักก็เร่งคลอดทางสายน้ำเกลือ รอปากมดลูกเปิด เรารอประมาณ 13 ชั่วโมง

โดนเหมื่อนกันค่ะ แต่ตั้งแต่วันที่28ยังไม่คลอดเลยค่ะ มีแต่เมือกไหลค่ะ

ยังค่ะ แต่หลังจากกระตุ้นแลเวไม่นานก็จะคลอดค่ะ แล้วแต่คน บางคนก็ภายใน 24 ชม. บางคนก็หลายวัน

Câu hỏi liên quan