3 Các câu trả lời

บ้านนี้พึ่งถ่ายเมื่อเช้าค่ะ ไม่ถ่ายมา 6 วันเหมือนกัน ไปหาหมอมาเมื่อวาน คุณหมอแนะนำให้นวดท้องเบาๆ แล้วก็ปั่นจักรยานอากาศให้ลูกค่ะเพื่อกระตุ้นลำใส้ ให้น้องอึ คุณหมอไม่จ่ายยาให้ค่ะ เมื่อเช้าเลยลองทำตามหมอแนะนำ น้องเลยอึค่ะ #ทานนมแม่ล้วนค่ะ

VIP Member

เราก็นมแม่ล้วนน้องไม่ถ่าย 6 วัน ไปหาหมอเลยเพราะเป็นแม่มือใหม่ กลัวลูกจะเป็นนั่นนี่สุดท้ายก็ได้เหน็บยา

แม่สามารถทาน ผัก ผลไม้ อาหารที่ช้วยเรื่องขับถ่ายได้คะ นมแม่มีกากใยน้อย ทำให้ไม่ถ่ายหลายวันได้

Câu hỏi liên quan