6 Các câu trả lời

น้ำหนักเด็กขึ้นเดือนละ 600-1000 กรัมถือว่าโอเคนะคะ ไม่ทราบว่าลูกคุณแม่หนักเท่าไร ลองเอาไปพอทกราฟในสมุดคู่มือลูกดูค่ะ ว่าอยู่ในเกณฑ์มั้ย ไม่งั้นโหลดแอป khunlook มาไว้บันทึกดูก็ได้ค่ะ

VIP Member

เช็คในกราฟหรือยังว่าอยู่ในเกณฑ์มั้ย ถ้าอยู่ในเกณฑ์ไม่ต้องเสริมอะไรค่ะ อย่าให้น้องอ้วนมากจะกลายเป็นเด็กอ้วน เด็กอ้วนไม่ได้ดีเสมอไป

ค่ะ

แม่ลองไปลงชื่อลูกในแอปนี้ดูนะคะ เค้ามีให้อ่านเหมือนตอนตั้งครรภ์เลยค่ะ

ของเราทาน อินทพาลัม น้ำนมหวาน ไขมันเยอะ น้องน้ำหนักดีค่ะ

ต้องดูด้วยว่าแรกเกิดเท่าไหร่จ้า

3320ค่ะ

VIP Member

นน.ก็ไม่น้อยนะแม่

Câu hỏi liên quan