72 Các câu trả lời

19 วีคค่ะ ท้องยังไม่ค่อยออกเหมือนกัน ไม่รู้สึกว่าน้องตอด หรือดิ้นค่ะ

17week ท้องบ้านนี้แบนราบค่ะ ท้องจะออกช่วง6-7เดือนนะคะแม่ไม่ต้องกังวนค่ะ

บ้านนี้ก้อยังแบนราบยุเลยค่ะจะ14วีคแล้วท้องแรกค่ะกังวลเหมือนกันค่ะ

ไม่ต้องกังวลไปค้ะ​ถ้าลูกปกติ ท้องเล็กแบบนี้คุณแม่อาจได้ลูกสาว​

VIP Member

17+1 เป็นเหมือนกันคน ท้องเล็ก ลูกไม่ดิ้นลูกไม่ตอดเลยค่ะ ท้องแรก

ถ้าท้องแรกก็เป็นเรื่องปกติที่จะไม่รู้สึกเวลาลูกดิ้นค่ะ

รออีกหน่อยสัก 19wก้อจะรู้สึกเองค่ะว่าน้องเริ่มตอดๆดิ้นๆ

VIP Member

หนู18วีคค่ะ​ ไปหาหมอวันนี้บอกน้องปกติ​ ท้องไม่ออกเลย

บ้านนี้ม้องเริ่มโตตอนเดือนที่ 6 เริ่มดิ้นชัด 20 W จ้า

17วีคเช่นกันคะยังไม่รู้สึกว่าน้องตอดเช่นกันคะ

Câu hỏi liên quan