13 Các câu trả lời

VIP Member

แล้วแต่รูปร่างแม่แต่ละท่านด้วยค่ะ ถ้าแม่อวบอ้วน หน้าท้องใหญ่ ท้องจะออกเร็วค่ะ บ้านนี้เริ่มออกตอน 5 เดือน

เราท้อง2ค่ะ ท้องออกตั้งแต่สองเดือนกว่า ต้องใส่ชุดคลุมแล้ว กางเกงทำงานติดกระดุมไม่ได้

ท้องสองเหมือนกันค่ะเเต่เล็กมาก มากท้องเเรก ยังไม่ได้ไปตรวจดูน้ำหนักตามเกนท์มั้ย

เหมือนกันเลยค่ะ เล็กกว่าท้องแรกด้วยจน9Mแล้วก็ไม่ใหญ่ขึ้นเลยค่ะมีเพื่อนแล้วว😅🥰

ท้อง2เหมือนกันจ้า ท้องออกตั้งแต่2เดือนเรยค่ะ ตอนนี้34wแร้วท้องใหญ่มาก

บ้านนี้ก็ท้อง2แล้วค่ะแต่บ้านนี้4เดือนท้องออกแล้วค่ะ

แล้วแต่สรีระของแต่ละคนค่ะ บางคนออกไว บางคนออกช้า

แม่บ้านนี้ตัวใหญ่หนัก95ออกตั้งแต่สามเดือนเลยจร้า

มั้ยคะแม่ขึ้นมาแค่ห้าหกโลเอง

ท้อง2ค่ะอาการเวียนหัวอาเจียนมาพร้อมเลยค่ะ

แม่บ้านนี้ 2 เดือน 3 สัปดาห์ แค่นี้ค่ะ