162 Các câu trả lời

บ้านนี้ตอนท้องขึ้น33โลค่ะ หลังคลอด1เดือนลด18โลแล้วค่ะ ลูกแข็งแรงดีค่ะ ออกมา นน.3,100กรัม

น้ำหนักขึ้นเยอะเหมือนกันค่ะ 35 สัปดาห์ ขึ้นมา จะ 20 กิโลแระ เด็กน้อย 2.5 กิโล แต่ตอนนี้ไม่มีปัญหาเรื่องเบาหวาน และ ความดันค่ะ กินขนมหวานบ้าง อาทิตย์ละ 2-3 ครั้ง ได้ฟังว่าบ้านนี้ลด 13 กิโลหลังคลอด ค่อยมีกำลังใจค่ะ

บ้านนี้ 39+6 น้ำหนัดขึ้น 18โลค้ะ ตอนท้องใหม่ๆชอบกินขนม ของหวาน แต่โชคดีที่ไม่เปนเบาหวานค้ะ

บ้านนี้แพ้ท้องมากเลยจ้า​ จะ3เดือนแล้วยังไม่หาย​ ไวต่อกลิ่น​ด้วย​ น้ำหนักลด​เหลือแค่45

เราก็ขึ้นเยอะเหมือนกัน หิวแต่ของหวาน ช่อคโกแลต ไอติม ถ้าได้กินคืออารมดีมากๆ เลยคะ

น้ำหนักคนท้องควรเพิ่มขึ้น 1.5 - 2 โล ต่อเดือนนะคะ ไม่ควรมากกว่านี้ จะเสี่ยงเบาหวานค่ะ

เยอะค่ะ ระวังๆหน่อยค่ะ พึ่งออกข่าว แม่ท้องนน.ขึ้นเยอะเกิน10โลมีความเสี่ยงสูงนะคะ

บ้านนี้ 7 เดือนขึ้น 8 โลค่ะ หมอบ่นใหญ่เลย กลัวครรษ์เป็นพิษ เพราะท้องแรกเราเสี่ยง

บ้านนี้37w ขึ้น20โลค่ะ​ กินแต่ขนมหวาน​ คลอดน้องได้3โล​ นอกนั้นอยู่กับแม่หมด😂😂

บ้านนี้7เดือน ขึ้น3โล พยายามกินของที่มีประโยชน์ต่อลูกค่ะ พวกช็อคแลตนานๆจะกินที

บ้านนี้ 7 เดือนกว่าๆ ขึ้น 6.5 โล หมอบอกขึ้นประมาณนี้กำลังดีค่ะ ระวังเบาหวานนะคะ

กลัวมากเลยตอนนี้

Câu hỏi liên quan