8 Các câu trả lời

แนะนำให้ไปหาหมอคะ บ้านนี้เคยมีประสบการณ์น้ำใสๆไหลออกมา ลองดมดูไม่มีกลิ่นคะ ไปหาคุณหมอ สรุป ถุงน้ำคร่ำรั่วคะ ต้องแอดมิน รพ.เป็นเดือนๆเลยคะ กิน ถ่าย นอน ทำกิจวัตรประจำวันที่เตียงรอคลอดเลยคะ พอถึงเวลาที่หมอเห็นสมควร เค้าจะผ่าให้คะ บ้านนี้น้องตอนคลอด1590 ของคุณแม่เจ้าของโพสต์อาจจะไม่ใช่แบบบ้านนี้ก็ได้คะ แต่ไปหาหมอดีกว่า ปลอดภัยไว้ก่อน

ขอบคุณที่แนะนำค่ะแม่

หาหมอค่ะแม่ ถ้าเป็นน้ำคล่ำมันจะอันตรายต่อเด็ก เราไม่สามารถรู้ได้ว่ามันคืออะไรหาหมอชัวร์สุด

เป็นไงบ้างคะเเม่

น่าจะตกขาวรึเปล่า เราเป็นบ่อยค่ะ แต่ลองไปซาวด์ดูก็จะดีค่ะ

ตอนนี้ยังไม่ได้ไปหาหมอเลยค่ะแม่ เพราะเห็นว่าน้องดิ้นแรงปกติค่ะเลยยังไม่ได้ไปหาหมอ

เป็นเหมือนกันค่ะ ไปหาหมอแล้วสรุปเป็นกระเพาะปัสสาวะอักเสบ

ยังไม่ได้ไปหาหมอเลยค่ะแม่ รอดูอาการไปก่อนเพราะน้องดิ้นแรงปกติดีค่ะ

ไม่ใช่มูกใสอาจเป็นตกขาวมั้งคะ

ขอบคุณค่ะแม่

เป็นเหมือนกันจ้า ปกติค่ะ

ขอบคุณที่แนะนำค่ะแม่

ไปให้หมอตรวจดูเลยค่ะแม่

ขอบคุณค่ะแม่

..