10 Các câu trả lời

เราช่วงท้อง1-2 เดือนแรกก็เป็นค่ะ แม่ค่อยๆปรับตัวนะ พยายามปรับเปลี่ยนท่านอน หรือที่นอนให้นอนสบายๆ เราไม่ให้พ่อนอนใกล้เลยค่ะ มันอึดอัด

สงสัยยังตื่นเต้นอยู่☺️☺️

ของเค้านอนหลับยากมากทั้งกลางวันและกลางคืนกลางคืนนอนดึกมากแต่ตอนเช้าตื่นสัก10-11โมงแต่ตลอดทั้งวันง่วงแต่นอนไม่หลับตกดึกตาตื่น

เหมือนกันเลยค่ะตอนนี้ 28 วีคแล้วค่ะ

ตอนท้องอ่อนๆบ้านนี้ชอบนอนกลางวันมากตกกลางคืนนอนไม่เคยหลับเลย ตอนนี้ท้องแก่ไม่ค่อยอยากนอนกลางวันเหมือนเดิมแล้ว

ตอนแรกๆแบบนี้เลย ตอนนี้15wนอนไม่หลับทั้ง กลางวัน และกลางคืน กว่าจะนอนได้เกือบตี3 ตื่น 10:00-11:00 แล้วก็นอนไม่ได้อีกเลย 😂😂

บ้านนี้ก็เป็นค่ะไตรมาสแรกไม่ค่อยอยากอาหารง่วงนอนมากช่วงกลางวันตกกลางคืนนอนไม่หลับ

TapFluencer

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ไตรมาสที่3แล้วขี้ร้อนด้วย อดทนกับอากาศร้อนไม่ได้เลยค่ะ

หรือว่ายังตื่นเต้นอยู่🤣🤣 ท้องก่อนท้องนอกมดลูก เลยปรึกษาหมอเรื่องฝากครรภ์ หมอนัดไป10พค หมอคลินิก ถึงรอบนี้จะไม่แสดงอาการเหมือนเดิม แต่ก็ยังไม่กล้าไว้ใจ

เป็นเหมือนกันเลยคะตอนนี้บ้านนี้5สัปดา

พยายามนอนน้าแม่ พักผ่อนเยอะๆค่ะ

หนูก็เป็นค่ะ

เคยเปนค่าา