133 Các câu trả lời

สุ้ๆค่าคุณแม่เดียวพอเห็นหน้าลูกความปวดก้อหายไปหมดค่ะ

ค่ะ ขอบคุณนะคะ🙏

14 เมษา กลัวเหมือนกันค่ะ กลัวทั้งคลอด กลัวทั้งโควิด 19

วันเดียวกันเลย

VIP Member

ใกล้แล้วค่ะ สู้ๆน่ะค่ะ บ้านนี้ก็ท้องแรกเหมือนกันค่ะ

ค่ะ ขอบคุณค่ะ ดูแลสุขภาพด้วยนะคะ

บ้านนี้34วีคปากมดลูกเปิด1เซนแล้วค่ะ​ แล้วก็เงียบกิบ

หื้อออ สู้ๆนะค้ะ

สู้ๆค่ะ​ นึกเข้าไว้จะได้เห็นหน้าเจ้าตัวน้อยๆแล้ว

ท้องสองยังกลัวเลยค่ะ ถึงเวลาก็ต้องผ่านไปได้ค่ะสู้ๆ

ค่ะ เช่นกันนะคะ ขอบคุณค่ะ

อายุครรภ์เท่ากันเลยตอนนี้อาการเป็นไงบ้างคะ

ใหล้แล้วค่ะ

สู้ๆๆค่ะ บ้านนี้ก็กลัวและกังวลหน่อยๆๆ ท้อง 2ค่ะ 37w1d

จ้า ขอบคุณนะคะ คุณแม่ก็สู้ๆน้า

คลอดครั้งแรกไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดค่ะ สู้ๆค่ะ

ขอบคุณนะคะ

กลัวเหมือนกัน ท้องแรก คลอดวิธีไหนกลัวหมด 32+1w จ้า

จ้าาาา☺

Câu hỏi liên quan