5 Các câu trả lời

เคยฉีด 6 พันกว่าบาทค่ะ เราฉีดไปเมื่อสี่ปีก่อน ไม่รู้ตอนนี้ขึ้นหรือยัง จริงๆต้องฉีดสองเข็ม แต่เราคลอดก่อนกำหนดเลยฉีดแค่เข็มเดียวค่ะ

ขอบคุณคุนแม่นะคะเดี๋ยวจะลองไปสอบถามโรงพยาบาลรัฐบาลดูจ้า😍

เค้ากรุ๊ปA Rh- ท้องคนที่2อยู่ค่ะต้องฉีดยากันเลือดไม่เข้ากัน ฉีดรพ.รัฐสิทธบัตรทอง30.-แต่ประกันอื่นไม่ทราบค่ะฝากท้องคลีนิก

ท้องแรกหมอไม่แจ้งเลยค่ะแม่พึ่งรุ้ว่ากรุ๊ปพิเศษท้อง2 เคืองหมอมาก เข็มต่อไปเค้าก้ไม่แน่ใจนะคะว่าจะเสียมั้ยพยาบาลไม่ไเ้แจ้ง

ขอสอบถามแม่ๆหน่อยค่มีคุณแม่ท่านไหนเคยไปเจาะน้ำคร่ำไหมค่​ อยากทราบว่าน่ากลัวไหม​ แม่กลัวเป็นอันตรายต่อน้องค่

ขอบคุณที่ให้คำปรึกษาจ้า🙏

VIP Member

ยังไม่เคยฉีดนะคะ แต่เรื่องราคาแนะนำให้สอบถามรพ.หรือคลินิกที่จะฉีดเลยค่ะ เพื่อความมั่นใจ

ขออนุญาตถามนะคะ เลือดกรุ๊ปพิเศษเป็นยังไงคะ ไม่รู้จริงๆคะ

จะเป็นกลุ่มของผลเลือดRh-หรือถ้าเรากรุ๊ปBก๊จะเป็นB-คุณหมอจะแจ้งมากับผลเลือดจ้า