150 Các câu trả lời

อยากให้ลูกน้อยเก่งทุกด้านค่ะ กล้าทำในสิ่งที่ตัวเองอยากทำ

อยากให้เก่งด้านช่วยเหลือตัวเองได้คะ เราจะได้สบายใจด้วย😍

ทักษะการเอาตัวรอดและทักษะการช่วยชีวิตเวลาเกิดวิกฤติค่ะ

VIP Member

เก่งในสิ่งที่เขาถนัด ทำแล้วมีความสุข แค่นี้ก็พอแล้วค่ะ

อยากให้น้องกล้าแสดงดอกไม่กลัวคนไม่ขี้อายเหมือนแม่ค่ะ

TapFluencer

อยากให้ลูกเก่งเรียนรู้ รู้จักเอาตัวรอดในทุกสถานการณ์

การดำเนินชีวิตให้มีประสิทธิภาพต่อตนเองและสังคมค่ะ

อยากให้เก่งด้านใดด้านหนึ่งอย่างอื่นสามารสอนกันได้

อยากให้ลูกมีไหวพริบการเอาตัวรอดได้ในสังคมสมัยนี้

อยากให้ลูกเก่งด้านกล้ามเนื้อมัดเล็กมัดใหญ่ค่ะ

Câu hỏi liên quan