279 Các câu trả lời

บ่ต้องอิหยังมากมาย เจ้าคือทุกสิ่งทุกอย่างของป๊ากับม๊า

แม่รักนู๋​มากนะเราจะเป็นกำลัง​ใจ​ให้กันและกันนะครับ​

VIP Member

แม่อยากเจอหน้าหนูแล้ว แม่รักหนูนะ แม่ขอให้หนูแข็งแรงๆ

วัวทองน้อยของแม่ ดูดนิ้วมันส์เลยน้าช่วงนี้ จ๊วฟๆ❤️🥰😘

แม่รักและเป็นห่วงหนูมากนะ และแม่จะดูแลหนูให้ดีที่สุด

อยากบอกว่าลูกคือสิ่งที่ดีที่สุดสำหรับแม่แม่รักหนูนะ

เติบโตสมวัยนะครับลูกรัก แม่กับพ่อรักหนูมากๆ นะครับ 🥰

รักและเป็นห่วงลูกรักทั้ง2มากๆ ลู กๆคือชีวิตของแม่

รักลูกและอยากดูแลพัฒนาหนูนะ เป็นเด็กดี แข็งแรงๆ

เกิดได้แล้วลูก นี้จะ 10 เดือนแล้ว👼🏻👼🏻👼🏻👼🏻👼🏻👼🏻