279 Các câu trả lời

แข็งแรงๆ เป็นเด็กดีนะครับลูก ถึงเราจะยังไม่เจอกันแต่แม่รักและเป็นห่วงหนูมากๆนะครับเด็กดื้อของแม่

พ่อกับแม่ได้เจอหน้าหนูสักที รอบมา9เดือน คุ้มจิงๆที่ได้เจอ แล้วพ่อกับแม่จะดูแลหนูเป็นอย่างดีเลย

ขอให้หนูออกมาลืมตาดูโลกภายนอกด้วยความสมบูรณ์แข็งแรง นะลูก แม่รอลูก เหลืออีก 169 วัน เราเจอกันนะคะ

ลูกจ๋าแม่อยากจะบอกกับหนูว่าแม่รักหนูที่สุดในโลก จอให้หนูร่างกายแข็งแรง เป็นเด็กดีนะลูก👼🏻🥰❤️

ลูกรักของแม่ อีกไม่นานก็จะได้เห็นหน้ากันแล้ว แม่ขอให้หนูสุขภาพแข็งแรง แค่นี้แม่ก็ภูมิใจแล้ว❤

อยู่ในท้องแม่ ดิ้นเก่งจนแม่เดินแทบไม่ได้ อยากเห็นหน้าคุณลูกชายเต็มที่แล้ว รักตัวน้อยสุดหัวใจ

แม่ไม่คิดไม่ฝันว่าแม่จะมีหนู และเลี้ยงหนูได้ แม่ดีใจที่มีหนูนะลูก แม่รักน้องปริ๊นซ์ที่สุด❤

21วีคแล้วค่ะ อยากบอกเค้าว่าทั้งรักทั้งห่วงใย อยากให้ลูกสาวแม่คลอดง่ายๆแข็งแรงสมบูรณ์ที่สุด

แม่ขอให้หนูมีสุขภาพแข็งแรง เลี้ยงง่ายๆ เติบโตอย่างมีความสุข แม่รักหนูนะแก้วตาดวงใจของแม่🥰

แม่รักหนูที่สุด แม่จะดูแลหนูให้ดีที่สุด ถึงแม่จะเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยว แม่ก็ดูแลหนูได้นะครับ