6เดือนบ้างคะ

แม่ๆบ้านไหนคลอดเดือนตุลาบ้างคะ มีอาการยังไงกันบ้างคะ

36 Các câu trả lời

ปวดหลัง ขาบวมเท้าบวม กินเก่งมากค่ะ กินทุกอย่าง นน.ขึ้นมา8โล

Influencer của TAP

บ้านนี้ 9ตุลาคม ค่ะ ปวดไปทั่วร่างกายเลย น้องดิ้นแรงด้วยค่ะ

31 ตุลา นอนไม่หลับ ปวดหลัง ปวดชาขา ขาบวม ปวดหัว หายใจไม่อิ่ม

ปวดหลังปวดสะโพกปวดขา รู้สึกเมื่อยทั้งตัว #27ตุลา จ้า

Post reply image

หายใจไม่ค่อยสะดวกปวดฉี่บ่อยมากค่ะเดินมากเจ้บจิมิ🤗

Thành viên VIP

16 ตุลาค่ะ ดิ้นแรง โก่งตัวบ่อย กระหายน้ำและฉี่บ่อยมาก

Post reply image

คลอด 5 ตุลา จ้า น้องดิ้นเก่งมาก แม่ก็หิวเก่ง 😍😍

นอนไม่ค่อยหลับ ปวดเยี่ยวบ่อยมากๆจ้า 17 ตุลา

ปวดตาข้อปวดเอวเท้าบวมบางวันค่ะน้องดิ้นเก่ง

ปวดฉี่บ่อย นอนไม่ค่อยหลับ ปวดร้าวบั้นเอว