ตุ่มขึ้น

แม่บ้านเป็นแบบนี้บ้างคะ มีวิธีรักษามั้ยคะ เปนตุ่มใส แร้วก็กลายเป็นตุ่มหนองๆค่ะ

ตุ่มขึ้น
54 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่ตรงข้างหลัง แขน กับขา อย่างล่ะ2-3ตุ่มค่ะ

เป็นเหมือนกันคะทั้งตัวหมอไห้ยามาทากับมากินก้ดีขึ้นหน่อยคะ

เป็นค่ะไปหาหมอน่ะค่ะมันคันมากเดี่ยวคลอดมาท้องจะลายน่ะค่ะ

เปนเหมือนกันค่ะทั้งคันทั้งแสบไปหาหมอหมอให้ยากินกับยาทามา

4y trước

ดีขึ้นค่ะแต่ยังม่หายขาด

เป็นเหมือนกันค่ะ คันๆ เจ็บๆ สักพักจะแห้ง และหายไปเอง

ของเราเป็นแบบนี้ค่ะ ใช้คารามายด์ก้อไม่ดีขึ้นเลยค่ะ

Post reply image

ลองฝนขมิ้นทาดูนะคะ เผื่อหาย ของเราก็เป็นค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่ไม้เยอะ หาหมอ ดีกว่าค่ะ

Thành viên VIP

เป็นเหมือนกันจ้าคลอดเดี๋ยวก็หายไปเองค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นจ้า คอ แขน ขา ท้อง ทาวาสลีนค่ะ