แตกแล้วครับ

แตกแล้วครับน้ำหนัก2530กรัมแต่ปมแข็งแรงดีครับ38+3กุมภา66กำหนด15กุมภา66

แตกแล้วครับ
25 Các câu trả lời

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้2 ก.พ ยังไม่แตกเลยค่ะ5555 อยากแตกแล้ว

2y trước

อีกนิดเดียวค่ะสู้ๆนะค่ะ

Influencer của TAP

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนด 14 กพ อยากเจอหน้าแล้วค่ะ

2y trước

ค่ะขอให้คลอดตามกันมาเลยนะค่ะ

Super Mom

บ้านนี้กำหนดแตก 14 ก.พ สรุปแตกแล้ววันนี้ตอนตี 2:42 😀

ยินดีด้วยคะ 17 กุมภา มีเจ็บเตือนเเล้วอยากเเตกมากก❤

2y trước

จร้าขอให้คลอดเร็วไวนะค่ะ

ยินดีด้วยคะบ้านนี้18กพ.ได้เเต่เจ้บเตือนอยู่คะ

2y trước

เตือนและก็หายปวดไปคะสงสัยน้องยังไม่อยากออกและปวดอีกเเต่ไม่มาก

Influencer của TAP

ยินดีด้วยค่ะแม่ บ้านนี้ 16 ก.พ. ยังไม่แตกเลย

2y trước

ขอบคุณค่ะ

ของเค้า14 กพ ยังไม่มีอาการเลย ตื่นเต้นแล้วว

2y trước

จร้ารีบๆเลยนะครับปม

ยินดีด้วยจ้าขอไห้เเเข็งเเรงๆจ้า

งื้ออบ้านนี้16กพ.เงียบยุเลยค่ะ

ยินดีด้วยคะแม่

Câu hỏi liên quan