คุ้มไม่ค่ะแบบนี้

เเม่ๆว่าคุ้มไม่ค่ะ

คุ้มไม่ค่ะแบบนี้
52 Các câu trả lời

ใม่ค่อยคุ้มค่ะ บ้านนี้ซื้อแต่ของpapa ยังใด้เยอะกว่านี้เลยค่ะ

บ้านนี้ cf ในเพจเอาค่ะ คิดว่า ราคานี้น่าจะได้เยอะกว่านี้ค่ะ

ซื้อแยกในช้อปปี้ค่ะแม่ 1800ได้เยอะแยะเลยได้ของที่ถูกใจด้วย

ถือว่าคุ้มยุคะสำหรับเรา แต่แอบคิดราคาสูงเกินค่ะ

แพงไปจ้า อย่างน้อยพันแปดน่าจะมีที่นอนด้วยค่ะ

Thành viên VIP

แยกซื้อดีกว่าค่ะ จะถูกและประหยัดกว่ากันเยอะ

ซื้อแยกตามเพจดีกว่าค่ะ ถูกกว่า ได้เลือกด้วย

แพงค่ะ​ไม่คุ้มอ่ะ​ซื้อ​เเยก​ดีกว่า​ค่ะ

ท้องกันกี่เดือน ถึงทยอยซื้อของไว้นะครับ

5y trước

5-6เดือนก้เริ่มซื้อแล้วค่ะ ถ้ารอให้ท้องแก่บางทีเดินไม่ไหวค่ะ เพราะต้องเตรียมเอาชุดซักก่อนใช้ ค่อยๆทยอยซื้อค่ะ ไปซื้อทีเดียวเดี๋ยวเงินไม่พอค่ะ

ถ้าเนื้อผ้า​ ดี​ ก็​ถือว่า​ คุ้ม​ นะคะ