ท้อง6เดือนเเล้ว น้ำหนักขึ้น3โลเอง

มีใครเเนะนำหน่อยได้ไหมค่ะ ต้องทำไง

34 Các câu trả lời

บ้านนี้สี่จะห้าเดือนแล้วน้ำหนักขึ้นเกือบสิบโลเลยคะ

ท้องได้ 5 เดือนกับ 1 สัปดาห์ น้ำหนักขึ้นมา 3 กก. ค่ะ

หากน้ำหนักลูกตามเกรณ์ คุณแม่ไม่ต้องกังวลนะคะ

Thành viên VIP

กินไข่ เนื้อ กล้วย นม ค้ะ. ช่วยได้เยอะเลย

ทานนม ทานไข่ ทานที่มีประโยชน์ๆเยอะๆค่ะ

บ้านนี้ท้อง6เดือนน้ำหนักขึ้น5กิโลค่ะ

ยังดีที่ขึ้น ของเราไม่ขึ้นเรยลดเอาๆ

บ้านนี้6เดือนขึ้น1โล ลูกน้ำหนักดีค่ะ

35w ขึ้นแค่4โลเองค่ะ แต่ลูกนน.ตามเกณฑ์

บ้านนี้ลดเกือบห้าโล ท้อง4เดือน

3y trước

เหมือนกันเลยค่ะ แต่หมอบอกปกติของคนท้อง ล่าสุดหมอบอกให้เพิ่มเดือนละ3โล

Câu hỏi liên quan