ท้อง40+5วีค อาจยาวหน่อยนะคะ

พอดีตอนเช้านี้ตื่นมาตี3เหมือนมีน้ำไหลออกมาจากช่องคลอดแต่ไม่เยอะเท่าไหร่เเค่พอเปียกๆที่นอนนิดๆแล้วก้อหายหลังจากนั้น ก็รุ้สึกปวดปัสสาวะเลยไปเข้าห้องน้ำมาเหมือนมีมูกใสๆออกมานิดนึงค่ะ แล้วก็มานอนต่อ พอตื่นมาทำกับข้าวตอนเช้าตี5กำลังจะนั่งเหมือนมีน้ำไหลออกมาอีกค่ะแต่ไม่เยอะเเค่เปียกๆกางเกงแล้วก็หาย เเต่ครั้งนี้ไม่ปวดปัสสาวะ เหมือนจะไหลทุกๆ4-5ชั่วโมงไหลเเค่นิดๆพอ เปียกกางเกง แต่ไม่มีอาการปวดท้องเลย#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกคะ #อาการแบบนี้เป็นปัสสาวะเล็ดหรือน้ำเดินคะ

Hãy là người đầu tiên trả lời