ตั้งครรภ์

นอนรอเตรียมผ่าคลอดค่ะ ขอกำลังใจหน่อยค่ะ ตอนนี้คือกลัวทุกอย่างเรยค่ะ

ตั้งครรภ์
199 Các câu trả lời
Thành viên VIP

สู้ๆน้ะค้ะ ขอให้น้องปลอดภัยแข็งแรงน้ะค้ะคุนแม่

สู้คะแม่ สุขภาพร่างกายแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

สู้ๆนะคะ ของเราวันจันทร์25ความรุ้สึกเดียวกันเลย

Thành viên VIP

ทำใจให้สบายค่ะ อีกแปปเดียวจะเจอเบบี๋แล้วนะคะ

สู้ๆนะคะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกค่ะ

สู้ๆนะค่ะคุณแม่ เดี๋ยวก็ผ่านไปได้ด้วยดีค่ะ

แม่ขอผ่าหรือหมอให้ผ่าค่ะ อายุครรภ์กี่สัปดาร์

4y trước

คนแรกผ่าค่ะ คนที่สองก้ต้องผ่าค่ะ 39+2 ค่ะ

สู้ๆนะคะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

สู้ๆค่ะ แข็งแรง ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ

สู้ๆนะคะ ปลอดภัยแข็งแรงทั้งแม่และลูกค่ะ✌🏻

Câu hỏi liên quan