ตั้งแต่ท้อง1เดือน ถึง 6เดือนกว่า น้ำหนักคุณแม่ขึ้นมากี่โลกันบ้างค่ะ บ้านนี้ขึ้นมา5โล

Post image
98 Các câu trả lời

ตั้งแต่ท้องจนถึง4เดือนครึ่ง น้ำหนักขึ้น5กิโล กว่าๆๆ อิแม่เพลียยยย

5y trước

เท่ากันเลยค่ะ ไม่รู้ว่าลงแม่หรือลูก 55555

8โลค่ะบ้านนี้ มาขึ้นทีเดียวเลยค่ะตอนช่วง5เดือนกว่าจะเข้า6เดือน

6เดือนเหมือนกันขึ้นมา5โลค่ะ ขึ้นๆลงๆแพ้ท้องจนถึง5เดือนเลย

Thành viên VIP

5โลเหมทอนกันค่ะ เดียวขึ้นเดียวลง ก่อนท้อง นน.44-45ค้ะ

ขึ้น 6 โลค่ะ ตอนนี้ได้ 7 เดือนขยับเพิ่มมาอีก 1 โลค่ะ

บ้านนี้6เดือน1อาทิต4วัน4.8โลแล้วค่ะน.นน้อง825กรัมค่ะ

5 โลเหมือนกันค่ะ 😭😭 กินเท่าไหร่ก็ขึ้นไม่เยอะเลย

หกเดือนครึ่ง แม่ขึ้นมา 17 โลค่ะ #เป่นอีหมูมากๆ 🤣😂

น้องเราตอนยังไม่ท้อง48พอท้องใกล้คลอดขึ้นถึง80

ขึ้นมา 8 กกค่ะ โดนหมอให้งดแป้ง น้ำตาลเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan