มีคุณเเม่คนไหนบริจากเสื้อผ้าเด็กอ่อนไหมค่ะ

ตอนนี้จะ8เดือนเเล้ว คิดว่าถ้าชื้อ ก็งบคงไม่พอเเน่ๆ ขอเป็นพวก เสื้อ กลางเกง ผ้าอ้อม หรือของใช้เด็กอ่อนที่คุณไม่ใช้ ใช้เเล้วก็ไม่รังเกรียจเดียวต้องมาซักรอค่ะ กลัวว่าพอยิ่งนานไปท้องยิ่งใหญ่ จะทำไม่ไหวตอนนี้ที่ซื้อมาชุดเดียว ยากมีไว้มาจัดตะกล้าเตรีมคลอดค่ะ มีไว้อุ่นใจมากกว่าพอคลอดก็จับตะกล้าไปเลย #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ#เรางบน้อยจริงๆ#ขอเเบ่งในสวนที่คุณไม่ได้ใช้ต่อชีวิตคนที่ไม่มี

Hãy là người đầu tiên trả lời