อัลตาซาวล์อีกไหมค่ะ รพ.รัฐ

ตอนนี้ 33 สัปดาห์ แล้ว?? อยากทราบว่า รพ.รัฐ จะอัลตราซาวให้อีกไหมค่ะ พอดีเคยอัลตราซาวไปตอน 18 สัปดาห์?

44 Các câu trả lời

ซาวทุกครั้งที่หมอนัดค่ะ ฝาก รพ รัฐ ตอนนี้ 35วีค แล้วค่ะ

เขาจะอุลฯให้ตอน8เดือนกว่านิละคะแล้วแต่ที่เหมือนกัน

37wแล้วยังม่ซาวให้เลยค่ะ โรงบาลรัฐ ใช้สิทปะกันสังคม

พอใกล้ครอด หมอจะอัลตาซาวให้อีกทีค่ะ ช่วง36วีคค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ตอน8,20,36ค่ะ ตอนนี้ตั้งครรภ์ได้40+2แล้วค่ะ

วันนี้พึ่งไปซาวมาจ้า ร.พ รัฐหมอนัดซาว37วิคพอดี

Thành viên VIP

บ้านนี้รพ.ซาวด์ให้ทุกครั้งที่หมอนัดค่ะ

อัลตราซาวล์เสียตังเยอะไหมค่ะโรงบาลรัฐ

3y trước

ใช่ประกันสังคมนะค่ะ ไม่เสียใช่ไหมค่ะ

ตอนนี้34วีคแร้วยังม่ซาวด์รอบ2ให้เลยค่ะ.

ซาวคะซาวตอน36wซาวดูว่าเด็กกลับหัวไหมคะ

Câu hỏi liên quan