ส่องไฟตัวเหลือง

ค่าตัวเหลืองลูก13 ส่องไฟคืนนึงมีโอกาสที่ค่าตัวเหลืองจะดีขึ้นไหมคะ อยากกลับบ้าน#ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

21 Các câu trả lời

บ้านนี้คลอดมาค่าเหลือง13เหมือนกันค่ะ อบ3คืนค่าเหลืองลดลงได้กลับบ้านค่ะ

บ้านนี้ก็โดนมา 1คืนจาก15ออก รพ.เหลือแค่9 กลัวจะกับมาเหลืองอีกอยู่ค่ะ

Post reply image

เอาลูกเข้าเต้าบ่อยๆค่ะ ถ้าลูกได้กินนมอิ่มเด็กจะไม่ตัวเหลือง

14.0 ไม่ได้อบครับ คุณหมอให้กลับบ้านเน้นให้ลูกกินนมเยอะๆครับ

ให้กินนมเยอะๆค่ะ กินแล้วน้องจะฉี่เอาสารเหลืองออกมาค่ะ

แม่ต้องกินน้ำเยอะๆถ้าลูกกินนมช่วยได้ค่ะ

ให้น้องกินนมบ่อยๆคะ น้องจะได้อึฉี่บ่อยๆ

บ้านนี้ค่าตัวเหลือง 13 อบคืนเดียวค่ะแม่

บ้านนี้อบ3คืนค่ะ

13.9 ส่อง 1 คืนค่ะ