ค่าคลอด รพ.รัฐ คลอดเอง ผ่าคลอด ราคาเท่าไหร่ค่ะ

ค่าคลอด รพ.รัฐ คลอดเอง ผ่าคลอด ราคาเท่าไหร่ค่ะ

34 Các câu trả lời

คลอดรพ.ศิริราช คลอดพิเศษ/คลอดธรรมชาติ รวมค่าห้อง 4คืน รวมทั้งหมด ราวๆ4หมื่นค่ะ

ถ้ามีสิทธิ์30฿ ของรพนั้น ฟรีค่ะ เสียแค่30บาท นอนห้องพิเศษของเราคืนละ1500ค่ะ

เราใช้สิทธ์บัตรทองผ่าคลอด+ทำหมันไม่เสียค่าอะไรเลย เสียแต่ค่าห้องพิเศษ

ของเรารพ.รัฐ เสียไป9,640 บาท ห้องธรรมดากับ พิเศษ. ไม่ได้ฝากพิเศษรึอะไรนะ

บ้านนี้คลอด รพ.รัฐ 20,000บาทค้ะ ฝากพิเศษผ่าคลอด ห้องพิเศษ 4วัน 3คืนค้ะ

Thành viên VIP

รพ.ศิริราช บ้านนี้คลอดเองไม่เกิน7พัน เบิกประกันสังคม คุ้มนะคะ

5y trước

คลอดเองนะคะ พักห้องรวม ได้ทำบัตรทองให้ลูกด้วย รายละเอียดค่าใช้จ่ายจำไม่ได้อ่ะค่ะว่ามีค่าอะไรบ้าง จำได้คร่าวๆว่าไม่เกินนี้ค่ะแม่

ถ้ามีสิทธิบัตรทองก็เสีย30บาทค่ะ ถ้าไม่มีก็เสีย4000-5000บาทค่ะ

ครอดโรงพยาบาลรัฐ. โรงพยาบาลพระนั่งเกล้า..นะค่ะ 7.200 บาท

4y trước

เราก็ฝากพระนั่งเกล้าฝากพิเศษ อยากทราบเหมือนกันว่าค่าฝากพิเศษเท่าไหร่ค่ะ

เราคลอดเอง อยู่ห้องพิเศษ 3 วัน ค่าใช้จ่ายอยู่ที่ 16000 ค่ะ

คลอดเองห้องธรรมดา5000 ผ่าคลอดห้องพิเศษ2คืน รวมแล้ว20000จ้า

5y trước

คลอดเองรพ.รัฐ(ชลบุรี) ผ่าคลอดรพ.รัฐ(บ้านบึงจ้า)