สอบถามเรื่องหน้าอกค่ะ

คุณแม่บ้านไหนก่อนท้องหน้าอกเล็กบ้างคะ อยากรู้ว่าถ้าหลังคลอด ให้นมลูก หน้าอกจะขยายมั้ย แล้วพอหยุดให้นมลูกจะกลับมาเท่าเดิมหรือเปล่า แม่บ้านนี้หน้าอกเล็ก ท้องแรกให้น้องกินนมแม่ได้แค่ 1 เดือน น้ำนมไม่มีเลยค่ะ พยายามทุกทาง ได้แค่วันละ 4-6 ออนซ์ พอหยุดแล้วจากนั้นหน้าอกก็แฟ่บ เล็กมากกกก จากที่เล็กอยู่แล้ว เล็กลงไปอีกค่ะ ตอนนี้ท้องสองใกล้คลอดแล้ว ตั้งใจจะให้น้องกินนมแม่ให้ได้ค่ะ แต่กลัวจะไม่มีน้ำนมเหมือนท้องแรก ??

Hãy là người đầu tiên trả lời
Câu hỏi liên quan