คุณหมอไม่ให้ฝากครรภ์และไม่นัดต่อ!!

คือเราทเองได้17Week ไปหาหมอปกติพอทีนี้เรากับแฟนเป็นโรคสะเก็ดเงินทั่งคุ่หมอที่ดูแลอยู่ไม่สามารถฟันธงให้ได้ว่าลูกจะเป็นไหมเลยให้ย้ายไปรพ.ที่มีการวิจัยหรือรักษาโรคโดยตรง หมอแนะนำให้ไป รพ.ศิริราช,จุฬา,รามา,ราชวิถี แม่ๆช่วยแนะนำ ด้วยค่ะตอนนี้เคว้งคว้างสงสารลูกกับตัวเองมาก ไม่รึ้จะไปทางไหนดี

14 Các câu trả lời

สะดวก รพ.ไหนก็ไป รพ.นั้นค่ะ ตามที่หมอแนะนำมา

สู้ๆนะคะคุณแม่ เข้ามาให้กำลังใจค่ะ

5y trước

คะแม่ขอบคุณคะ

ศิริราช ก็มีนอกเวลานะเอ้อ

5y trước

ดีค่ะ

Thành viên VIP

ศิริราชค่ะ

5y trước

เคยไปตรวจร่างกายเตรียมพร้อมตั้งครรภ์กับ ศิริราชค่ะ ให้คำแนะนำดีมากๆ

Câu hỏi liên quan