ขอสอบถามคุณแม่หน่อยค้ะฝากครรภ์ครั้งเเลกมีค่าใช้จ่ายมั้ยค้ะ

คือท้องแรกค้ะ มีสิทธิ์บัตรทอง ตอนฝากครรภ์ครั้งแรกเสียค่าใช้จ่ายอะไรมั้ยค้ะ เห็นมีคนบอกว่าต้องใช้700-800ค่าเจาะเลือดค่าอะไรๆอ้ะค้ะ ตอบหน้อยน้ะค้ะพอดีจะไปฝากครรภ์จะได้เตรียมเงินไปถูกค้ะ

40 Các câu trả lời

บ้านนี้เสีย120บาทค่ะค่าที่ตรวจว่าท้องจริงมั้ย

ฟรีจ้าโรงบาลรัฐ บริการดีดูแลดีเหมือนกัน☺️

ฝากครรภ์​ฟรีทั่วประเทศ​จ้ะแค่บัตร​ทอง​30

Thành viên VIP

ถ้าเป็นของโรงพยาบาล นอกเวลาล้ะค้ะ

บ้านนี้ฝาก รพ.รัฐ เสีย 100 กว่าบาทค่ะ

Thành viên VIP

ไม่เสียค่ะ เสียอีกที่ตอนคลอดค่ะ

ไม่เสียค่ะ ฟรีทุกคั้งที่ไปหาหมอ

บ้านนี้ฝาก รพ.รัฐ ไม่เสียสักบาท

บัตรทองร.พ รัฐฟรีค่ะ

มีบัตรทองก็แค่30บาทค่ะ

4y trước

ตอนคลอดก้30บาทค่ะ ถ้าห้องพิเศษก้จ่ายต่างหากค่ะ

Câu hỏi liên quan