สอบถามแม่ๆเรื่องเคล็ด

ก่อนนี้เราท้อง และบอกทุกคนที่รู้จัก เพราะเราไม่ถือเรื่องนี้ แต่สุดท้ายน้องหลุดไปค่ะ รอบนี้แม่กะเพื่อนสนิทบอกว่าให้ถือบ้าง อย่าเพิ่งบอกใคร แต่เราบอกแค่หัวหน้ากับพี่ที่นั่งทำงานข้างกัน เผื่อมีอาการแพ้จะได้ไม่หาว่าเราอู้งาน แต่ตอนนี้อาการหลายอย่างเริ่มออกค่ะ ท้อง(มีพุงเป็นฐานเดิมอยู่แล้ว555) เวียนหัว คลื่นไส้ อาเจียน เพลีย อยากนอน หลายๆคนก็เห็นและถามว่ามีน้องหรือเปล่า เราควรบอกดีไหมคะ ไม่อยากโกหก หรือควรรอให้พ้น4เดือนก่อนคะ

Hãy là người đầu tiên trả lời
Câu hỏi liên quan