แตกแล้ว

กำหนดคลอด 20มีนา คลอดวันที่6มีนาจ้า 38วีคพอดี ผมด.ช. รัดเกล้า คำใจ คร้าบ ชื่อเล่น ..... เว้นครับเถียงเยอะเกินยังยุติไม่ได้555 คลอดวันที่ 6 มีนาคม 2563 คร้าบ น้ำหนัก 3515 กรัม เพศชาย แชร์ประสบการณ์ แม่ปวดท้องตอนเช้า แม่คิดว่าปวดเตือนมันปวดแค่20วิ แล้วหายไปหลายชม. พอ15.30 ไปกินก๋วยเตี๋ยว กลับมาเข้าห้องน้ำมีมูกเลือด อาบน้ำมาถึงรพ. 5โมงเกือบ6โมงเย็น อาการปวดเริ่มมา หมอบอก ปากมดลูกเปิด4เซน จนถึง3ทุ่มครึ่งน้ำคร่ำแตกดังโบ้ะจากนั้นปวดหนักปวดทรมานมาก5ทุ่ม ปวดจนยากเบ่ง หมอให้เบ่งให้ดู หมอบอกป้ะเข้าห้องคลอดกันเบ่งอยู่หลายทีอยู่ค่ะ แม่ไม่มีอารมนับ5555 ละแล้วก้ออกมาเป้นน้องไม่งอแงเลยนอนมองแม่เย็บแผลสบายใจ #แม่จะเล่างงหน่อยนะ #แต่ที่ลงเพราะแม่อยากอวดดด555

แตกแล้ว
61 Các câu trả lời

ยินดีด้วยจ้า

ยินดีด่วยต่ะ

ยินดีด้วยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ

Thành viên VIP

ดีใจด้วยจ้า

ยินดีด้วยคะ

Thành viên VIP