กำหนด คลอด พ.ย 62

กำหนด 5พ.ย62 ตอนนี้38+6 วิค ยังไม่มีอาการอะไรเลยแม่อยากแตกแล้วค่ะ อยากเจอเจ้าลูกชาย หัวใจดวงน้อยบ้านไหนกำหนด พ.ย บ้างค่ะ

77 Các câu trả lời
Thành viên VIP

บ้านนี้ 14 พย ค่ะ มีอาการแบบปวดท้องถ่าย แต่ถ่ายไม่ออก คืออาการเจ็บเตือนมั้ยคะ ใครรู้ช่วยบอกที

เหมือนกันเลยค่ะแม่ บ้านนี้กำหนด 8พย. มีแต่ท้องแข็งแปบๆ อย่างอื่นไม่มีอาการอะไรเลย

13 พ.ย ค้า บ้านนี้ยังเงียบยุเลย เตรียมของใกล้ครบแล้วค้า ได้ผู้ชายเหมือนกันเลยค้า

บ้านนี้ 25พ.ย.ค่ะเริ่มมีอาการปวดเตือนบ้างแล้วแต่ยังไม่รู้เพศรอลุ้นกันต่อไป😍😍

บ้านนี้กำหนด 25 พย. ตอนนี้ตื่นเค้นมากทั้งพ่อทั้งแม่อยากเห็นหน้าลูกแล้ววจ้ะ

37+5. 14 พย.อยากแตกแล้ว. หน่วงมากท้องแข็งเป็นบางครั้ง. เยี่ยวบ่อยสุดๆไปเลยจ้า😅🧡🤰

บ้านนี้​ กำหนด​ 2 พ.ย.​ ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ​ รอลุ้นหนักมาก​ อยากให้ออกแล้ว

25ค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลยเหมือนกันค่ะ อยากเจอหน้า อยากรู้ว่าเพศอะไรแล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนด 20 พ.ย. 36+6 วีคคะ ลูกชายเหมือนกัน ท้อง2 มีแค่ปวดเตือน ปวดหน่วงๆ

5y trước

บ้านนี้ปวดเตือน3ครั้งเองคะ แล้วก็ไม่ปวดอีกเลย มีแต่ปวดหน่วงๆ ปวดจิมิ

10พ.ย เริ่มปวดเหมือนประจำเดือนจะมาแล้วคะ แต่ไม่รู้ว่าใช่ปวดเตือนไหม