นอนไม่หลับ

กลางคืนไม่ได้นอนเลยค่ะ ตอนนี้ตั้งครรภ์20สัปดาห์ คืนนี้ก็เข้าคืนที่6แล้วที่กลางคืนไม่ได้นอน จะมาหลับตอน6โมงเช้าตลอดเลยค่ะตื่นประมาณไม่เกิน11โมง ตอนนี้เวียนหัวด้วยค่ะ เราไม่ได้เล่นโทรศัพท์นะ วางไว้แล้วพยายามหลับตา แต่มันฝืนมากๆหลับตาก็ปวดตา ทำยังไงก็ไม่ง่วงต้องรอใกล้ๆเช้ามันจะเพลียและหลับไปเอง ส่วนตัวเป็นไมแกรน แพนิก และโรคซึมเศร้าค่ะ ควรทำยังไงดีค่ะ ถึงจะได้นอนตอนเช้าบ้าง แต่มันก็รู้สึกเพลียมากๆเลยค่ะ

1 Trả lời

📌

Câu hỏi liên quan