38w4d #กำหนดคลอด 3 มิ.ย

38w4d แล้วน้องยังไม่มีวี่แววที่จะออกเลยจ้าเมื่อวานหมอนัดซาวน้ำหนักน้อง 3596 แล้วอิแม่ปวดหัวเข่าเท้าบวมปวดหลังปวดหัวเหน่าปวดจิมิหมดแล้ว #จะโตในท้องไม่ได้นะลูก

38w4d #กำหนดคลอด 3 มิ.ย
38 Các câu trả lời

กำหนดคลอด 10 มิ.ย. ค่ะ แต่หมอนัดผ่าแล้ว น้ำหนักไปซาวด์มาล่าสุด 3527 เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมา เพราะถ้ารอน้ำหนักอาจเกินกว่านี้ค่ะ บำรุงน้ำเต้าหู้มากไปหน่อย เอาแบบไม่ใส่น้ำตาล

2y trước

แม่คลอดเองจ้า ตอนนี้น้องได้4เดือนแล้วจ้า

Thành viên VIP

ตอนนี้แม่คลอดแล้วค่ะ มีท้องปั้นปวดท้องถี่ค่ะ มีมูกเลือดไหลมานิดนึงไปโรงบาลเลยค่ะ คลอดเมื่อคืน วันที่27 พ.ค ค่ะ ได้ลูกสาวสมใจแม่จ้า

กำหนด 3 มิ.ย เหมือนกันค่ะแต่หมอนัด 30นี้ไม่รุ้เขาจะทำคลอดไห้รึเปล่าปวดไปหมดทั้งหัวหน่าวจิมิแล้วจะเดินไม่ได้แล้วไม่บวมไม่ปวดท้อง

3 มิ.ย เหมือนกันค่ะ แต่นี่อุ้มท้องไม่ไหวแล้ว น้องหนัก 4 โล แม่เลยขอหมอผ่าคลอด จิงๆแล้วตั้งใจจะคลอดเอง แต่แม่ไม่ไหวแล้ว อุ้ยอ้ายมาก

บ้านนี้ กำหนดคลอด 20 มิ.ย. 36w+5 ปากมดลูกเปิด 2 เซน ตั้งแต่ 24 พ.ค. แล้ว ยังไม่ปวดและไม่มีอาการใดๆเลยหมอให้กลับมาดูอาการที่บ้านจร้า

รอลุ้นไปพร้อมกันนะคะ🥰บ้านนี้ก็กำหนด10มิถุนา แต่ตอนนี้เหมือนน้ำเดินแล้วแต่ยังไม่เจ็บท้องเลย รอดูอาการต่อไป✌️❤️

ทีมมิ.ยเหมือนกันค่ะบ้านนี้เจ้บเตือนมาเป้นอาทิตย์แล้วค่ะท้องปั่นแข็งบ่อยมากเจ้บหัวหน่าวปวดไปทั้งตัว

Thành viên VIP

3 มิ.ย เหมือนกันค่ะ ไม่มีวี่แววเลยค่ะ โดนกระตุ้นปากมดลูกไปรอบนึงแล้ว เปิด1 เซน ปวดจิมิมากๆนอนลำบากค่ะ

2y trước

บ้านนี้ยังไม่ได้กระตุ้นสักรอบเลยจ้าแต่วันจันทร์นี้หมอนัดอีกรอบไม่รู้ว่าจะโดนไหม

บ้านนี้กำหนดคลอด14 มิถุนายนจ้า ยังเงียบเหมือนกันจ้ามีแต่เจ็บเตือนยังไม่มีวีแววว่าจะออกเลยค่ะ

บ้านนี้ก็กำหนด11มิ.ย.ค่ะ เริ่มเจ็บท้องเตือนละค่ะ37วิค3วันค่ะ ท้อง2ค่ะ

2y trước

บ้านนี้กำหนดคลอด12มิถุนายนคะ ตอนนี้37w+3dคะ พรุ่งนี้หมอนัดซาวด์อีกแล้วคะ ซาวด์เมื่อวันที่ 19 ลูกน้ำหนัก 2499กรัม หมอบอกว่าต้องให้ได้ 2600-2700กรัม ถึงจะผ่านเกณฑ์คะ (ท้องแรกจ้า เจ็บเตือน2-3ครั้งแล้วจ้า)