ลูกกลับหัวกี่วีคคะ

30w ลูกจะเริ่มกลับหัวใช่มั้ยคะ อยากถามแม่ๆที่มีประสบการณ์เราจะรู้ได้ยังไงคะว่าลูกกลับหัวแล้ว เห็นมีแม่ๆบางคนโพสว่าลูกยังไม่กลับหัวเลย ปกติเริ่มกลับหัวจริงๆกันกี่วีคคะ #พอดีท้องแรกค่ะถามเยอะหน่อย

ลูกกลับหัวกี่วีคคะ
95 Các câu trả lời

บ้านนี้กลับตอนได้7เดือนพอดีค่ะ

บ้านนี้จะ32w.ยังนอนขวางอยู่เลยคะ

31วีคค่ะซาวเมื่อวานกลับหัวแล้วค่ะ

Post reply image
5y trước

พึ่งไปซาวมากลับหัวแล้วเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้น้องกลับหัวตอน 31 วีคค่ะ

ส่วนมากจะเริ่มกลับหัว 36 สด. ค่ะ

บ้านนี้23วีคค่ะกลับหัวแล้ว

ตอนที่เรากำลังใกล้ๆคลอดค่ะ

คุณแม่สวยจังหุ่นยังดีอยู่เลยคะ

5y trước

ทานแล้วลงลูกอย่างเดียวเลยค่ะ

Thành viên VIP

แล้วแต่บางคนจ้า ไม่เหมือนกัน

เรา30w2d ลูกกลับหัวแล้ว หมอบอกคะ