ขอสอบถามแม่ๆหน่อยค่ะ พอดีว่าเมื่อ29กพ ที่ผ่านมานี้หมอได้นัดไปซาวค่ะ แต่พอซาวหมอบอกว่าไม่พบถุงตั้งครรภ์ค่ะ🥺

17วีคค่ะ เป็นท้อง2 หมอส่งตรวจฉี่อีกรอบผลก็บวกค่ะ แม่ๆคนไหนพอจะรู้ไหมคะว่าทำไหมไม่เห็นถุงตั้งครรภ์ ทั้งๆที่ก็ฝากครรภ์ปกติ ได้ยินเสียงหัวใจเด็กทุกครั้งที่ไปฝาก แต่พอหมดนัดซาวกับไม่เห็น🥺😢#ขอบคุณสำหรับคำคอมเม้นล่วงหน้าค่ะ

ขอสอบถามแม่ๆหน่อยค่ะ
พอดีว่าเมื่อ29กพ ที่ผ่านมานี้หมอได้นัดไปซาวค่ะ แต่พอซาวหมอบอกว่าไม่พบถุงตั้งครรภ์ค่ะ🥺
Hãy là người đầu tiên trả lời