ให้นมลูก

ให้นมลูกสามารถกินพวกหมูกะทะ ปลาหมึกย่าง พวกของทะเลได้ไหมคะ

16 Các câu trả lời
Thành viên VIP

ทานได้คะ แต่ระวังเรื่องอาหารทะเลไว้บ้างก็ดีคะ ถ้าให้นมลูกอยู่ บางทีลูกอาจจะแพ้อาหารทะเลได้ ทานแล้วให้สังเกตว่าลูกมีผื่นแพ้ไหม ถ้าไม่มีจัดเต็มโล้ดดดด

ได้หมดค่ะ หมอไม่เคยห้าม เราเน้นเชื่อหมอมากกว่าค่ะ หมอเคยบอกกินไปเถอะ ขอแค่สะอาดก็พอแล้ว

เราไม่กล้ากิน กลัวลงนมแล้วลูกแพ้อาหารทะเล ไม่คุ้มเลยอ่า เพื่อนเราเตือนมา นางเคยเปน

กินได้หมูกะทะเราตั้งแต่2เดือน แต่เด็กบางอาจท้องเสียได้ค่ะเพราะกินนมแม่อยู

ทานได้นะคะแม่ แค่สดสะอาด และปลอดภัยค่ะ

กินได้ แต่บ้านนี้ตอนท้องแพ้อาหารทะเล

เรากินนะ อาหารทะเล

ได้ค่ะ จัดเลยแม่

กินได้ค่ะ

ได้คะแม่