ใช้ดีบอกต่อ

ใครที่มีรอยดำ รอยแตกดำ แนะนำเลยค่ะ แม่บ้านนี้ขาลายใช้ไปอาทิตย์นึงคือจางลงมาก ใช้ได้ทุกส่วนเลย ใช้ทารักแร้ไม่มีกลิ่นตัวเลย แต่ตัวนี้คนท้องใช้ไม่ได้นะคะ แต่แม่หลังคลอดใช้ได้ กระปุกละ 390฿ ตอนนี้มีให้ลุ้นรางวัลใต้ฝากล่องด้วยเด้อ เป็นทองกับไอโฟนจ้า *ใน shopee Lazada ไม่ร่วมรายการน๊า #ของแท้ขาย 390฿ เน้อออ

ใช้ดีบอกต่อ
5 Các câu trả lời

ใช้กี่กระปุกคะถึงจะเห็นผล

5y trước

แม่บ้านนี้เห็นผลตั้งแต่กระปุกแรกเลยค่ะ

เดียวจะลองใช้ดูค่ะ

5y trước

ดีหรือไม่ดีมารีวิวด้วยนะค่าา

ซื้อได้ที่ไหนคะ

5y trước

สั่งที่เราได้น๊า หรือตัวเองจะหาจากตัวแทนอื่นก็ได้จ้า

Influencer của TAP

ต้องลองแล้วคะ

5y trước

บ้านนี้ทารักแร้ด้วย จากหนังไก่ เริ่มเนียนแล้ว แถมไม่มีกลิ่นตัวอีกต่างหาก

Thành viên VIP

ใช้ดีจิงคะ

5y trước

จริงค่ะ บ้านนี้ก็ใช้😁