โรงพยาบาลรัฐอัลตราซาวด์ดูเพศลูกให้ไหมคะ

แล้วเขาซาวด์ให้เราตอนกี่วีคคะ ตอนนี้แม่ 26 + 2 วีค ยังไม่รู้เพศน้องเลยค่ะ

13 Các câu trả lời

บ้านนี้ฝากรัฐ ซาวแค่2ครั้งตั้งแต่ไปฝากซาวดูอายุครรภ์กับน้ำหนัก ตอนนี้7เดือนไม่เคยซาวให้อีกเลยจะซาวให้ตอนใกล้คลอดอีกที เราเลยตัดสินใจไปซาวเพิ่มเติมเองที่คลินิคเพื่อเช็คความปกติของลูกและเพศและน้ำหนัก และได้ความสบายใจกับมา🥰

ส่วนมากถ้าไม่ฝากพิเศษจะใด้ดูประมาน4-5ครั้ง 30วิคขึ้นเค้าจะซาวด์ให้เราอีกครั้ง น่าจะแล้วแต่โรงบาลด้วยรึป่าวไม่แน่ใจน๊า

อยู่ที่รพ.ค่ะ ทางนี้ รัฐทราบตั้งแต่13วีค เพราะขอตรวจนิฟ ถ้าซาวด็ก็จะทราบตั้งแต่5เดือน ซาวด์ให้ทุกครั้งที่นัด

บ้านนี้ฝากรัฐธรรมดา ได้ซาวเกือบทุกรอบ ตอนนี้28วีคเเล้ว หมอซาวให้ดูเพศซ้ำไป2-3รอบเเล้ว บอกละเอียดมากๆ

ของเราไม่ต่ำกว่า4ครั้งค่ะ รพ.รัฐ ได้ซาวตอน21วีคพอดีเป้ะ หมออธิบายทุกอย่างชัดเจนมากบอกหมดตรงนี้คืออะไร

1mo trước

ดีจังที่อื่นของเราชาวครั้งเดียวตอนนี้ 31 w เเล้ว จะไปคลีนิคแล้วคะ

Thành viên VIP

ของเรา หมอซาวด์และบอกทุกครั้งที่หาหมอค่ะ ครั้งไหนไม่เห็นหมอจะแจ้งว่าไม่เห็น มาเห็นตอน22วีคค่ะ

แล้วแต่ รพ อีกนะคะ ส่วนมากจะซาวด์ให้น้อยมาก แนะนำคุณแม่ไปอัตราซาวด์คลีนิกค่ะ ทราบเพศทันที

ของเราซาวด์ คุณหมอดูให้ทุกเดือนเลยค่ะ ผช ตั้งแต่ 14w จน ตอนนี้ 32w. ผช ชัดเจน

รพ.รัฐเราบอกเพศนะคะ แต่เราไปซาวคลีนิกก่อน เพราะซาวรพ.รัฐน้องหนีบ

ของเราพยาบาลบอกตั้งแต่แรกเลยค่ะว่าไม่ดูเพศให้

Câu hỏi liên quan