ช่วยแนะนำนมผงหน่อยค่ะ

แม่ๆช่วยแนะนำนมผงเด็กแรกเกิดหน่อยค่ะ เลือกไม่ถูกเลย

16 Các câu trả lời

บ้านนี้ทานs26สีม่วงตั้งแต่แรกเกิดเลยค่ะน้องอึง่ายอึนิ่มถ่ายทุกวัน ถ้าแม่จะเสริมนมน้องแนะนำซื้อกล่องเล็กลองดูก่อนนะคะเผื่อน้องทานไม่ถูกเด็กแต่ละคนไม่เหมือนกันบางคนทานถูกบางคนทานไม่ถูกต้องเปลี่ยนนมค่ะ

บ้านนี้ แอนฟาแลคสมาร์ทค่ะ น้ำหนักตามเกรณฑ์ขับถ่ายดีค่ะ แถมราคาไม่แพง(ถุงเปลือย) เคยใช้กินตัวโปร ของs26 และ แอนฟาแลค รู้สึกน้องจะหน้าเป็นผื่น เพราะสารอาหารมันเยอะเกินไปสำบหรับลูกเราค่ะ😅

บ้านนี้ s26สีม่วงค่ะ ลองซื้อกล่องเล็กก่อนนะคะ ดูว่าน้องขับถ่ายดีไหม ถ้ากินได้นอนหลับ ก้อให้ตัวนี้ได้ค่ะ แต่ถ้าไม่ ก้อต้องลองเอาตัวอื่น บ้านนี้นมเสริมล้วนค่ะ

บ้านนี้หมอแนะนำ สูตรที่มันเขียนว่า "โปรตีนนมที่ผ่านการย่อยบางส่วน" นะคะ จะของยี่ห้ออะไรก็ได้ มันจะทำให้เด็กถ่ายง่ายคะ บ้านนี้หลักนมแม่เสริมนมผงคะ

Thành viên VIP

บ้านนี้ใช้ เอนฟาแล็ค เอพลัส เสริมกับนมแม่ ค่ะ แม่นมน้อย ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับว่าน้องต้องไม่แพ้ ถ่ายปกตินะคะ

บ้านนี้ DG1 สีทองค่ะ แพงหน่อยแต่ถ้าลูกสุขภาพดีแม่ก้อโอเคค่ะ..ถ่ายปกติดีค่ะถ่ายทุกวันท้องไม่อืดด้วย

Influencer của TAP

บ้านนี้น้องทานเอส26 ตั้งแต่น้องได้ 2 สัปดาห์ ทานสลับกับนมแม่

Super Mom

s26 สีม่วงค่ะ ท้องไม่ผูก ขึ้นอยู่กับเด็กแต่ละคยด้วยค่ะ

บ้านนี้ทาน HI Q1 ค่ะ ตั้งแต่ 2 วันแรก

บ้านนี้HI Q ค่ะ ตั้งแต่3วันแรก

Câu hỏi liên quan