น้ำอะใรร

แม่ๆคะตอนนี้37+6มีน้ำสีขาวขุ่นๆไหลออกมาพอแค่ เปียกก.ก.นคะ แต่ว่าไหลบ่อยคะมันคืออะใรรคะแร้วอันตรายรึป่าวคะ. ช่วยตอบน่อยนะคะ. ขอบคุณสำหรับคำตอบคะ

9 Các câu trả lời

ตกขาวค่ะตอนนี้ช่วงท้องออกบ่อยมากใส่ผ้าอนามัยก็ไม่ได้ค่ะคันมากเวลาใส่เปลี่ยนกางเกงเป็นว่าเล่นเลยบ้านนี้สู้ๆนะคะพอคลอดลูกก็ตะเป็นปกติเอง

4y trước

คลอดแร้วค้าาาา. ขอบคุนนะค้าา

น่าจะแค่ตกขาวหรือฉี่เล็ด ถ้าน้ำคร่ำจะใสไม่มีกลิ่น และไหลตลอดเวลา จะกลั้นไม่ได้

4y trước

คลอดแร้วจร้าา

Super Mom

อาจเป็นน้ำคร่ำ ยังไงปรึกษาหมอดีที่สุดค่ะ จะได้สบายใจ

4y trước

อ้อ ยินดีด้วยนะคะ

ลองไปปรึกษาหมอค่ะ

ไปหาหมอดีที่สุด

Thành viên VIP

คิดว่าตกขาวค่ะ

มันคือตกขาวค่ะ

4y trước

ดีใจด้วยน่ะค่ะแม่

ลอลอ่านดูนะคะ

Post reply image
4y trước