ถ้าลูกน้อยมีปัญหาเรื่องแพมเพิสอยู่ แม่ขอแนะนำยี่ห้อนี้เลยค่ะ

แม่เห็นว่าช่วงนี้เนปจูนมีรอยแดงๆตามขอบผ้าอ้อม แม่ก็คิดว่าน่าจะคับหรือเปล่าเลยลองเปลี่ยนไซส์ดู แต่ก็ยังไม่หายเลยคิดว่าบางทีเค้าอาจจะแพ้ หรือด้วยอากาศที่ร้อนแล้วเนปจูนทั้งคลานทั้งเริ่มเดินเลยอาจจะเกิดจากการถูกเสียดสี แม่ก็เริ่มหาข้อมูล จนมาเจอ MamyPoko Pants Super Premium Organic คือมันดีมากจริงๆค่ะ ตั้งแต่ใช้น้องไม่เคยแพ้ ไม่เจอรอยแดงอีกเลย เพราะกางเกงผ้าอ้อมรุ่นนี้มีส่วนผสมของ “ออร์แกนิค คอตตอน” ปุยฝ้ายธรรมชาติ ให้สัมผัสนุ่มและอ่อนโยนเป็นพิเศษ ลดสาเหตุการระคายเคืองผิว แม่ชอบมากเพราะนุ่มแบบทุกส่วนเลย ทั้งขอบเอวและขอบขา บางเบาเพียง 0.4 cm แต่ยังซึมซับได้ดีเยี่ยม ยาวนานถึง 12 ชั่วโมง ใส่ยาวทั้งวันไม่ต้องพักผิวก็ยังแห้งสบาย มีขอบเอว “ซอฟท์ แอร์ เน็ต” ช่วยระบายความอับชื้นได้ 360 องศา ตอนนี้เนปจูนของแม่คลานเล่นสนุกสนาน เคลื่อนไหวได้คล่องตัว แม่รักมาก แนะนำเลยค่ะ😍😍 แม่ๆสั่งออนไลน์ได้ที่ https://bit.ly/3eEpBw0 #นุ่มอ่อนโยนไม่แพ้ต้องSuperPremiumOrganic #MamyPokoThailand #SuperPremiumOrganic #ผ้าอ้อมออร์แกนิค #นุ่มอ่อนโยนที่สุด #ดีที่สุดจากมามี่โพโค #ไม่พักผิวก็ยังแห้งสบาย

ถ้าลูกน้อยมีปัญหาเรื่องแพมเพิสอยู่ แม่ขอแนะนำยี่ห้อนี้เลยค่ะ
Hãy là người đầu tiên trả lời