มึนหัว บ้านหมุน

แม่บ้านไหน เป็นบ้างคะ ท้องได้ 37 Week มีอาการหน้ามืดมึนหัวบ้านหมุน มา 2 วันล่ะคะ ไม่ทราบว่าเกิดจากอารายคะ

9 Các câu trả lời

คุณแม่คนไหนมีวิธีให้ลูกเลิกผ้าออมบางค่ะตอนนี้ลูก3ขวบแล้วตอนกลางวันไปโรงเรียนยังใส่อยู่ค่ะ

มีตาลาย ตาพร่ามัวรึป่าวคะ ไปหาหมอมารึยังคะ ไปให้หมอตรวจหน่อยก็ดีนะคะ

5y trước

อาจจะเพลียค่ะ พักผ่อนเยอะๆค่ะใกล้คลอดแล้ว

เป็นค่ะตอนท้องอ่อนๆไม่มีอาการพอมาช่วงใกล้คลอดเวียนหัวบ่อยค่ะ

เราก็เป็นค่ะ มึนหัว บ้านหมุนเหมือนจะอ้วก นั่งพักก็หายค่ะ

5y trước

ไม่มีอาการ อาเจียนค่ะ แค่หน้ามืดบ้านหมุน

หาหมอดีกว่าค่ะแม่ บ้านหมุนอันตรายค่ะ

หาหมอนะคะ ระวังครรภ์เป็นพิษ

5y trước

ค่ะ วันนี้หมอนัดตรวจปากมดลูกพอดีเรยค่ะ

Thành viên VIP

พักผ่อนน้อยรึเปล่าคะแม่

หาหมอด่วนเลยจ้า

เช็คความดันค่ะแม่

5y trước

วันนี้หมอนัดเช็ค ปากมดลูกพ่อดี เรยค่ะ

Câu hỏi liên quan