เหมือนน้ำคร่ำจะรั่ว

แต่ไม่มาก พอเปียกๆกางเกงใน ควรรีบไปหาหมอเลยไม๊คะ

10 Các câu trả lời

ไปให้หมอตรวจเช็คเลยค่ะ​ บ้านนี้ก็เป็นค่ะ​ เปียกกางเกงในเลย​ ปรึกษาหมอ​แล้ว​ พบว่าเป็นแค่น้ำในช่องคลอดที่ผลิตมากขึ้นระหว่างตั้งครรภ์​ ซาวด์เพื่อความสบายใจก็พบว่าปริมาณน้ำคร่ำยังอยู่ในเกณฑ์ที่ปกติค่ะ​ หมอให้สังเกตุว่า​ถ้าไหลออกมามากจนกว้างเท่าฝ่ามือ​ แปลว่าเสี่ยงน้ำคร่ำรั่วค่ะ​

5y trước

กำลังกลัวเหมือนกันค่ะ แต่ออกไม่ได้เยอะอะไร มาอ่านเม้นนี้สบายใจหน่อย ค่ะ

ไปด่วนค่ะ อย่ารอนาน บ้านนี้ก็น้ำคร่ำรั่วหมอบอกอย่าปล่อยไว้นาน เพราะจะเสี่ยงน้องอาจจะติดเชื้อ

ของเราก้มีนะแต่ไม่แน่ใจว่าตกขาวหรือน้ำคร่ำอะ

5y trước

มันเหนียวๆอะค่ะแต่คิคว่าเป้นตกขาวค่ะ

ตอนนี้อยู่ รพ แล้ว ครับ ขอบคุณทุกคน

รีบไปหาหมอเร็วได้ยิ่งดีค่ะ

รีบไปหาหมอเลยค่ะแม่

Thành viên VIP

รีบไปด่วนเลยจ้า

ควรรีบค่ะแม่

Thành viên VIP

ไป รพ.ด่วนค่ะ

ควรค่ะ

Câu hỏi liên quan