คลอดแล้วจร้า

แตกแล้วจร้าลูกสาวจร้าคลอด39วีคพดีเลยค่ะ น้ำหนัก3135กรัมค่ะคลอดวันที่15มีนาคม2563เวลา11:18นาทีแม่มีมูกใส่+ปวดท้องวันที่9มีนาคมตอน18:30ไปหาหมอปากมดลูไม่เปิดกับมาบ้านตอน20:00มีมูกเลือดวันที่10มีนาคมตอนตี3มีมูกเลือดอีกแม่มีนัดตรวจครรภ์พอดีแม่เลยไปตอนเช้าแล้วบอกหมอห้องตรวจครรภ์ว่ามีมูกเลือดเที่ยงหมอตรวจปากมดลูกเปิด1เซนให้กับมาดูอาการที่บ้านตั้งแม่มีมูกเลือด2วันแต่ไม่มีอาการปวดจนมาวันที่15มีนาคมมีอาการปวดเตือนตอนตี1และตี3แม่ตื่นมา8โมงเช้ามีอากาปวดเหมือนปวดอึปวดมากแต่ปวดหายทุก5นาทีแต่ไม่มีอาการท้องแข็งจนแม่ปวดทุกนาทีเลยมาหาหมอถึงโรงบาลตอน09:45หมอตรวจปากมดลูกเปิด7เซนให้แม่เปลี่ยนชุดรอคลอดตอน10โมงติดเครื่องรอปากมดลูกเปิด10เซนตอน11โมงพอดีหมอเจาะน้ำคล่ำแล้วให้เบ่งเลยจร้าแม่เบ่ง10นาทีได้เบ่งอย่างไงน้องก็ไม่ออกจนหมอต้องกีดให้เพิ่มและก็ช่วยกดท้องน้องถึงออกมาจร้า

คลอดแล้วจร้า
39 Các câu trả lời

ยินดีด้วยจ้า

ยินดีด้วยคะ

Thành viên VIP

ยินดีด้วยค่ะ

ยินดีด้วยจ้า