สอบถามผู้รู้และเคยเป็น

เเม่ๆค่ะพอดีว่ามีอะไรกับสามีแล้วมีเลือดไหลติดออกมาแต่ก็ไม่ไหลเยอะแบบนี้มีความเสี่ยงมากน้อยแค่ไหนค่ะ #ขออภัยหากภาพนี้ไม่เหมาะสม

สอบถามผู้รู้และเคยเป็น
57 Các câu trả lời

เสี่ยงค่ะแม่​ ท้องที่แล้วแม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะได้11สัปดาห์​ เลือดไหลอยู่2-3วัน​ น้องก็แท้งค่ะหมอขูดมดลูกให้เพราะเลือดมันไหลออกมาเยอะ​ แม่ควรไปหาหมอนะค่ะอย่าชะล่าใจ แต่ปัจุบัน​ แม่ตั้งครรภ์ได้30+3​ แล้วค่ะ

บ้านนี้เคยเป็นค่ะ แต่ตอนนั้นไม่รู้ว่าตัวเองท้องเลยมีอะไรกับสามีแล้วก็มีเลือดไหลออกมาเป็นลิ่มไหลเยอะมากแต่ไม่แท้งคะ พอไปหาหมอหมอบอกท้องได้เกือบ6 เดือนแล้วคะ

เคยเป็นเหมือนกันค่ะ มีเพศสัมพันธ์กับแฟนช่วงตั้งครรภ์อ่อนๆ มีเลือดออก ภาวะเสี่ยงแท้ง หมอฉีดยากันแท้งให้ 1-3เดือนแรกควรงดค่ะ ตอนนี้30 w6d👶

5y trước

วันนี้คลีนิคปิดแถมรพ.ห่างไกลมากไปพรุ่งนี้คงไม่เป็นไรมากใช่มั้ยค้ะ

เราเปนยุค่ะ. นอนรพ. ยังไม่ทราบสาเหตุ เสี่งแท้งมากๆเรยเรายอมรับไม่ได้😣

Post reply image
5y trước

เปนเหมือนกันค่ะ เลือดออกเหมือนเปนเมน สุดท้ายแท้ง แต่เราท้องลมเรยแท้ง

Thành viên VIP

ไม่ว่าเลือดจะออกมากน้อยอย่างไร มีความเสี่ยงทั้งนั้นค่ะ รีบไปหาหมอนะคะ

3เดือนแรกควรงดมีเพศสัมพันธ์นะคะ เสี่ยงแท้งง่ายมาก รีบหาหมอนะคะแม่

ไปหาหมอค่ะอาจจะเป็นอันตรายต่อเด็ก ถ้าปล่อยไว้นาน

Thành viên VIP

เคยเป็น รีบไปหาหมอ บ้านนี้หมอบอกเสี่ยงแท้งคุกคาม

เสี่ยงมากค่ะ ควรไปหาหมอนะคะ อย่านิ่งนอนใจนะคุณแม่

5y trước

ขอบคุณค้ะสำหรับคำแนะนำ

หาหมอด่วนเลยค่ะคุณแม่ ถึงมือหมอยังดีกว่านะค่ะ