ตรวจดาวน์ซินโดรม

เราอายุ34ค่ะท้อง13สัปดาห์ค่ะ ควรตรวจมั้ยค่ะขอคำแนะนำจากคุณแม่หลายๆท่านหน่อยค่ะ

32 Các câu trả lời

ควรตรวจค่ะ จะสบายใจ แม่บ้านนี้ตรวจเหมือนกันค่ะ อายุ28ค่ะ

เท่ากันเลยค่ะอายุ34 เรา 15w เจาะน้ำคร่ำสิ้นเดือนนี้ค่ะ

อายุ29 ก็ตรวจค่า ถ้าเราไม่ติดอะไรก็ตรวจไว้ก็ดีนะค่ะ

บ้านนี้เจาะเลือดตรวจที่รพ.รัฐ ฟรีค่ะ ปกติฝากคลินิก

Thành viên VIP

ต้องตรวจนะคะ เพื่อความชัวร์ มากกว่า 30 ต้องตรวจค่ะ

Thành viên VIP

29 ปี ก็ตรวจคะ เพื่อความสบายใจ ไม่ต้องกังวล

ตรวจไว้เอาความสบายใจของเราด้วยค่ะ ^^

ควรตรวจนะค่ะ เพราะอายุด้วยจ้า

ควรตรวจนะคะเพื่อความสบายใจ

อายุเยอะแล้ว ต้องตรวจค่ะ

Câu hỏi liên quan