เกิดภาวะมดลูกบีบตัว ตอน28w

เกิดภาวะมดลูกบีบตัวหมอฉีดยา บำรุงปอดเมื่อกลัวว่าเด็กจะคลอดก่อนกำหนดไม่ทราบว่าแม่แม่คนไหนที่เป็นแบบนี้มั้ยคะ

4 Các câu trả lời

เป็นค่ะเเม่ตอนี้29วีคตอน28วีคหมอฉีดยากระตุ้นปอดเหมือนกันค่ะฉีดทุก12ชมแล้วนัดฉีดยากันเเท้งทุกอาทิตย์ค่ะ

มีอาการยังไงคะแม่ บ้านนี้ท้องแข็งบ่อยคะ30วีค

2y trước

ตอนนี้ 28วีค มีอาการ ท้องแข็ง ปวดจิมิเป็นช่วงๆ ปวดร้าวลงขา ร้าวไปหลังนิดหน่อย เเต่เจ็บซี่โครงมาก เดี๋ยวซ้าย เดี๋ยวขวา ทรมานสุดๆ หมอให้แค่ยา แก้ท้องแข็งมา มีท้องเสียนิดหน่อยด้วยค่ะ ปล.ฝากกับคลีนิคเสียตัง ไม่มีซาวด์ด้วยค่ะ

เคยเป็นค่ะ นอนโรงพยาบาลไปหลายคืนเลยค่ะ

เป็นค่ะโดนฉีดยาบำรุงปอดเหมือนกัน..

2y trước

ขอบคุณมากค่ะ ท้องเสียแล้วมดลูกบีบตัว

Câu hỏi liên quan