วัดรอบหัวตอน15w ปกติมั้ยค่ะ

อยากรู้ว่าประมาณนี้ศีรษะน้องใหญ่ไปไหม แต่หมอบอกปกติอุต้าซาวรูปนี้ตอน15w ตอนนี้ได้17wแล้ว

วัดรอบหัวตอน15w ปกติมั้ยค่ะ
7 Các câu trả lời

หมอบอกปกติ คือปกติค่ะ คุณแม่ต้องลดความกังวลนะคะ ส่วนตัวเราเชื่อในคุณหมอที่เราเลือกให้ดูแลลูกมากกว่าชาวเน็ตค่ะ

2y trước

ขอบคุณมากค่ะ

หมอแจ้งว่าปกติก็คือปกติค่ะ ถ้าไม่ได้แจ้งว่าผิดปกติอย่างไรก็ไม่ต้องกังวน

2y trước

ขอบคุณค่ะ แม่บ้านนี้คิดมากตลอดเลย

ของหนู15wท้องยังปกติยุเรยคะ ถ้าไปอัตราซาวด์จะเห็นมั้ยคะ

2y trước

หนูท้อง2ไม่เห็นใหญ่เลยคะ

Thành viên VIP

ดูจากผลซาวที่มุมภาพซ้ายบน ก็ปกติตรงตามอายุครรภ์ค่ะ

2y trước

ขอบคุณมากค่ะ โล่งอกน่อย

ปกติค่ะ เชื่อที่หมอแจ้งค่ะ

เห็นเพศยังค่ะแม่

2y trước

ยังเลยค่ะ พอดีหมอที่ฝากครรภ์บอกจะซาวเพศตอนอายุครรภ์5เดือนทีเดียวเลยค่ะ

Super Mom

ตามหมอบอกค่ะ 😊

2y trước

ขอบคุณค่ะ แอบกังวนนิดน่อยค่ะ

Câu hỏi liên quan